Bộ lọc
Loại bất động sản
Khu vực & Dự án
Khoảng giá
Diện tích
Uy tín & Chất lượng
Tin xác thực
Batdongsan.com.vn đã xác thực:
  • Có sổ đỏ/hợp đồng mua bán
  • Đúng địa chỉ, hình ảnh & đặc điểm
  • Trong khoảng giá thị trường
Môi giới chuyên nghiệp
Số phòng ngủ
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Số phòng tắm, vệ sinh
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5+
Hướng nhà
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Hướng ban công
Bắc
Đông Bắc
Đông
Đông Nam
Nam
Tây Nam
Tây
Tây Bắc
Pháp lý
  • Sổ đỏ/Sổ hồng
  • Hợp đồng mua bán
  • Đang chờ sổ
  • Khác
Nội thất
  • Đầy đủ
  • Cơ bản
  • Không nội thất
  • Khác
Tin có ảnh/video
  • Có video
Bộ lọc
Bạn có chắc muốn thay đổi?
Việc chọn tỉnh/thành phố mới sẽ thay thế những lựa chọn trước đó.

bán chung cư gần siêu thị

Hiện có 3.682 bất động sản.
Mặc định
  • Mặc định
  • Tin xác thực xếp trước
  • Giá thấp đến cao
  • Giá cao đến thấp
  • Giá/m² thấp đến cao
  • Giá/m² cao đến thấp
  • Diện tích nhỏ đến lớn
  • Diện tích lớn đến nhỏ
Ảnh đại diện
5

Bán căn hộ chung cư tại Sunrise Riverside, giá tốt 6,15 tỷ, 83m2, 3PN, 2WC Luân 0794 334 ***

6,15 tỷ · 83 m² · 74,1 tr/m² · 3 · 2
Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán chung cư 24T1 Hoàng Đao Thúy 3PN, 2WC, 122m2,Trung Hòa - Nhân Chính, 8,5 tỷ VNDO962449105

8,5 tỷ · 122 m² · 69,67 tr/m² · 3 · 2
Cầu Giấy, Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
8

Bán căn hộ CC tại Sunrise Riverside, 4,2 tỷ, 50m2, 1PN, 1WC, Luân 0794 334 ***

4,2 tỷ · 50 m² · 84 tr/m² · 1 · 1
Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
8

Bán căn hộ Saigon South, 75m2, 2pn, 5 tỷ 440, nhà đẹp, sổ hồng đầy đủ, LH 0907 727 ***

5,44 tỷ · 75 m² · 72,53 tr/m² · 2 · 2
Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán CC 3PN, 2WC, 86m2 tại Khu đô thị mới Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội, giá thỏa thuận

Giá thỏa thuận · 86 m² · 3 · 2
Hà Đông, Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
10

Bán chung cư Bàu Cát 7, Phường 14, Tân Bình 1PN chỉ 1,85 tỷ TL

1,85 tỷ · 40 m² · 46,25 tr/m² · 1 · 1
Tân Bình, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Cần bán căn hộ Lê Thành block B Bình Tân Diện tích 68m2, 2 phòng ngủ Giá bán 2.550 tỷ

2,55 tỷ · 68 m² · 37,5 tr/m² · 2 · 1
Bình Tân, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
8

Bán lỗ 200 triệu căn hộ The Emerald Golf View chỉ 2 tỷ 550, 58m2, full nội thất, có sổ hồng riêng

2,55 tỷ · 58 m² · 43,97 tr/m²
Thuận An, Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Rẻ chạm đáy! CH 3PN, 2WC. Diện tích 110m2, Giá: 9.2 tỷ tại tòa T6 Times City

9,2 tỷ · 110 m² · 83,64 tr/m² · 3 · 2
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
6

Chuyển nhượng căn hộ góc chung cư Hải Dương giá 1,7 tỷ, 67m2, 2PN, 2WC full nội thất 0979 020 ***

1,7 tỷ · 67 m² · 25,37 tr/m² · 2 · 2
Hải Dương, Hải Dương
Đăng 1 tuần trước

Email cho tôi khi có tin đăng mới tương tự

Email cho tôi khi có tin mới

Nhận thông báo về tin đăng bán chung cư gần siêu thị

Ảnh đại diện
4

Bán nhanh giá đẹp. Căn hộ giá tốt The Manor, Mễ Trì. DT: 102m2 2PN, full đồ. Rõ ràng không ảo

Giá thỏa thuận · 102 m² · 2 · 2
Nam Từ Liêm, Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
7

Căn hộ Luxury, view sông Đào Trí - Noble Crystal Riverside, giá tốt 6,8 tỷ, diện tích: 86m2

6,8 tỷ · 86 m² · 79,07 tr/m² · 2 · 2
Quận 7, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán căn hộ chung cư Âu Cơ Tower, 3,85 tỷ, 80m2, 3PN, 2WC, đầy đủ nội thất tại Tân Phú, HCM

3,85 tỷ · 80 m² · 48,12 tr/m² · 3 · 2
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
18

Bán căn hộ 2 phòng ngủ Lavida Plus, 74m2, full nội thất giá 5,6 tỷ LH 0908 155 ***

5,6 tỷ · 74 m² · 75,68 tr/m² · 2 · 2
Quận 7, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
10

Bán căn góc chung cư Vincom Center Bà Triệu, 135m2, 2PN, 2WC giá tốt thị trường. LH 0942 033 ***

21 tỷ · 135 m² · 155,56 tr/m² · 2 · 2
Hai Bà Trưng, Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Cần bán căn hộ Lê Thành Block B Bình Tân Diện tích 68m2, 2 phòng ngủ giá 2.55 tỷ

2,55 tỷ · 68 m² · 37,5 tr/m² · 2 · 1
Bình Tân, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán CC Tân Hương Tower, giá ưu đãi 2,8 tỷ, 71 m2, 2PN + 2WC! Hot!

2,8 tỷ · 71 m² · 39,44 tr/m² · 2 · 2
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
8

Bán căn hộ CC view đẹp tại Cantavil An Phú, 23,1 tỷ, 171m2

23,1 tỷ · 171 m² · 135,09 tr/m² · 3 · 2
Quận 2, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Chủ cần bán gấp căn hộ CC 8X Đầm Sen 49m2, 1PN có ban công rộng chỉ 2ty6 sổ hồng

2,6 tỷ · 49 m² · 53,06 tr/m² · 1 · 1
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ảnh đại diện
4

Bán CC Khang Phú, giá tốt 3,7 tỷ, 78m2 tại Huỳnh Thiện Lộc, Tân Phú, HCM 2pn 2 PVS

3,7 tỷ · 78 m² · 47,44 tr/m²
Tân Phú, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước

${optionOnboarding[pStep - 1].title}

${optionOnboarding[pStep - 1].content}